வசந்தவின் பதவிகள் பறிப்பு

colourmedia

வசந்த சேனநாயக்கவை கட்சியின் உறுப்பினர் பதவி மற்றும் இராஜாங்க அமைச்சுப் பதவியில் இருந்து உடனடியாக நீக்க ஐக்கிய தேசிய கட்சி தீர்மானித்துள்ளது.

இதனை கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் அகில விராஜ் காரியவசம் சற்றுமுன் அறிவித்துள்ளார்.

அண்மையில், எதிர்கால அரசில் ரணில் விக்ரமசிங்கவை பிரதமராக நியமிக்கும் திட்டம் உண்மையா என்றும் ரவி கருணாநாயக்க, ரிஷாட் பதியுதீன், ரவூப் ஹக்கீம் ஆகியோரின் பதவிகள் குறித்தும் திருப்தியற்ற பதில் கிடைத்தால் சஜித் பிரேமதாசவை ஆதரிக்க மாட்டேன் என்று வசந்த சேனநாயக்கவினால் சஜித் பிரேமதாசவுக்கு கடிதம் ஒன்று அனுப்பட்டிருந்தது.

இந்நிலையிலேயே இந்த அதிரடி நடவடிக்கையை கட்சி மேற்கொண்டுள்ளது.

Spread the love
 • 45
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •   
 •   
 •  
 •  
  45
  Shares
 • 45
  Shares

Facebook Comments

Next Post

வாக்காளர் அட்டைகள் விநியோகம்

ஒரு கோடியே ஒரு இலட்சத்து 24 ஆயிரத்து 263 உத்தியோகபூர்வ வாக்காளர் அட்டைகள் நேற்று வரையில் விநியோகிக்கப்பட்டிருப்தாக தபால் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நேற்றைய தினம் இடம்பெற்றிருந்த உத்தியோகபூர்வ வாக்காளர் அட்டை விநியோக தினத்திற்கு அமைவாக பெரும் எண்ணிக்கையிலான வாக்காளர் அட்டைகளை விநியோகிக்க முடிந்ததாக தபால் திணைக்களத்தின் செயற்பாட்டு பிரிவின் பிரதி தபால் மா அதிபர் […]

Subscribe US Now

error: Content is protected !!