எம் பிக்கள் ஐவரின் சுதந்திரக்கட்சி உறுப்புரிமை நீக்கம் !

லக்ஷ்மன் யப்பா அபேவர்தன ,ஏ.எச்.எம்.பௌசி ,எஸ்.பி .திஸாநாயக்க ,டிலான் பெரேரா, விஜித் விஜிதமுனி சொய்சா ஆகிய பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களின் கட்சி உறுப்புரிமை இரத்துச் செய்யப்பட்டுள்ளதாக ஸ்ரீ லங்கா சுதந்திரக் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் தயாசிறி ஜயசேகர தெரிவித்துள்ளார்.

Spread the love
 • 45
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •   
 •   
 •  
 •  
  45
  Shares
 • 45
  Shares

Facebook Comments

Next Post

கஞ்சிப்பான இம்ரான் சிறைக்குள் உண்ணாவிரதப் போராட்டம் !

பூஸா சிறைச்சாலையில் தடுத்துவைக்கப்பட்டுள்ள பாதாள உலக கோஷ்டியின் முக்கியஸ்தர் கஞ்சிப்பான இம்ரான் , தனது தந்தையார் மற்றும் சகோதரன் கைது செய்யப்பட்டமைக்கு எதிர்ப்பை வெளியிட்டு உண்ணாவிரத போராட்டம் ஒன்றை ஆரம்பித்துள்ளார். சிறை அதிகாரிகளுடன் பேச்சு நடத்தி அவர்களை விடுதலை செய்யும் வரை இந்த உண்ணாவிரதம் தொடருமென அவர் தெரிவித்ததாக சிறைச்சாலை தகவல்கள் தெரிவித்தன. இதேவேளை […]

Subscribe US Now

error: Content is protected !!