நீர்கொழும்பு மாநகர சபை தேர்தல் குறித்தும் ஸ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் நிலைப்பாடு குறித்தும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் நிமல் லான்சா அவர்கள் தெரிவித்த கருத்து (காணொளி)

colourmedia

நீர்கொழும்பு மாநகர சபை தேர்தல் குறித்தும் ஸ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் நிலைப்பாடு குறித்தும் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் நிமல் லான்சா அவர்கள் தெரிவித்த கருத்து (ஏனைய கட்சி உறுப்பினர்களின் கருத்துக்கள் எதிர்வரும் தினங்களில்)http://www.colourmedia.lk/?p=1176

Posted by Selvah நண்பேண்டா on Saturday, 27 January 2018

 

கட்டணம் செலுத்தப்பட்ட விளம்பரங்கள் கீழே

Spread the love
 • 45
 •  
 •  
 •  
 •  
 •   
 •   
 •   
 •  
 •  
  45
  Shares
 • 45
  Shares

Facebook Comments

Next Post

நாளைய தினம்(29/01/2018) நீர் கொழும்பில் சில பகுதிகளில் மின்சாரம் துண்டிப்பு

நாளைய தினம்(29/01/2018) நீர் கொழும்பில் சில பகுதிகளில் காலை8.00 மணி முதல் மாலை05.00 மணிவரை மின்சாரம் துண்டிக்க படும் என்று இலங்கை மின்சார சபை அறிவித்துள்ளது. Dalupotha New, Pallansena Farm, Manthrewaththa, Welihenawaththa, Vario System. வரைமின்சாரம் துண்டிக்க படும் என்று இலங்கை மின்சார சபை அறிவித்துள்ளது. மின்சார திருத்த பணி காரணமாகவே […]

Subscribe US Now

error: Content is protected !!